วันที่ 27 มีนาคม 2566
- สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน โดยนางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหันร่วมประชุมประจำสัปดาห์
ครั้งที่ 4 เดือนมีนาคม 2566 (WM) เพื่อรับทราบนโยบายและปัญหาในการปฏิบัติงานของอำเภอ ในการกำหนดแนวทางการปฏิบัติงานและวางแผนการดำเนินงานตามระบบส่งเสริมการเกษตรต่อไป พร้อมทั้งติดตามสถานการณ์การผลิต/การเกษตรของแต่ละตำบล ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา