วันที่ 30 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลพุทเลาเพื่อติดประกาศรายชื่อเกษตรกรผู้ปลูกข้าวนาปรัง
ปี 2565 ให้เกษตรกรผู้ปลูกข้าวนาปรังในพื้นที่ตำบลพุทเลา ดำเนินการตรวจสอบความถูกต้องและรับรองข้อมูลการเพาะปลูก ซึ่งจะติดประกาศตั้งแต่วันที่ 30 มีนาคม – 3 เมษายน 2566
ณ บริเวณบอร์ดประชาสัมพันธ์ องค์การบริหารส่วนตำบลพุทเลา อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา