วันที่ 31 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน มอบหมายให้นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอบางปะหัน ครั้งที่ 4/2566 โดยมีนายยศวัฒน์ พัชระศักดิ์สกุล นายอำเภอบางปะหัน เป็นประธานการประชุม เพื่อรับฟังการชี้แจงข้อราชการ นโยบาย ภารกิจสำคัญจากส่วนราชการต่างๆ ภายในอำเภอบางปะหัน ณ ห้องประชุมอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา