วันที่ 7 เมษายน 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ โดยมี
นายยศวัฒน์ พัชระศักดิ์สกุล นายอำเภอบางปะหัน เป็นประธานในการจัดกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในวันข้าราชการพลเรือน พ.ศ. 2566 ณ ที่ว่าการอำเภอบางปะหัน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา