Skip to content
วันที่ 11 เมษายน 2566
- นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ติดตามเยี่ยมเยียน นายบุญเชิด แจ้งใจ เกษตรกรโครงการพัฒนาเกษตรกรรมยั่งยืน (เกษตรทฤษฎีใหม่) เพื่อส่งมอบปัจจัยการผลิตในการดำเนินกิจกรรมภายในแปลงเกษตรของตนเอง โดยปัจจุบันเกษตรกร มีการดำเนินการภายในแปลงตามแนวทางเกษตรทฤษฎีใหม่ นอกจากนี้เจ้าหน้าที่ได้ดำเนินการประชาสัมพันธ์ กิจกรรมและผลิตภัณฑ์ของเกษตรกรผ่านช่องทางออนไลน์ต่อไป ณ หมู่4 ตำบลทับน้ำ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/04/S__56860675-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 46
Skip to content