Skip to content
วันที่ 18 เมษายน 2566
- สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน โดยนางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหันร่วมประชุมประจำสัปดาห์
ครั้งที่ 1 เดือนเมษายน 2566 (WM) เพื่อรับทราบนโยบายและปัญหาในการปฏิบัติงานของอำเภอ ในการกำหนดแนวทางการปฏิบัติงานและวางแผนการดำเนินงานตามระบบส่งเสริมการเกษตรต่อไป พร้อมทั้งติดตามสถานการณ์การผลิต/การเกษตรของแต่ละตำบล ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/04/111144-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/04/111145-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/04/111146-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/04/111147-1024x766.jpg)
ผู้เข้าชม : 31
Skip to content