วันที่ 19 เมษายน 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ร่วมดำเนินกิจกรรม 5 ส. เพื่อทำความสะอาดบริเวณภายในสำนักงานให้สะอาด เป็นระเบียบเรียบร้อย เพื่อสร้างภูมิทัศน์ให้น่าอยู่แก่สำนักงานและผู้มาติดต่อราชการ ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา