Skip to content
วันที่ 20 เมษายน 2566
- นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ พร้อมด้วย นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลบ้านขล้อ เพื่อดำเนินการชี้แจงการขึ้นทะเบียน/ปรับปรุงทะเบียนเกษตรกร และประชาคมเกษตรผู้ปลูกข้าวนาปรัง รอบการผลิต ปี 2565/66 พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์ รณรงค์การงดเผาต่อซังในพื้นที่การเกษตร โดยมีเกษตรกร จำนวน 64 ราย ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านขล้อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/04/2-3-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/04/3-3-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/04/4-3-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_ประชาคม-บ้านขล้อ_๒๓๐๔๒๐-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 41
Skip to content