วันที่ 10 กรกฎาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนสำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วม “อำเภอเคลื่อนที่” ประจำปี 2566 ดำเนินการให้บริการคลินิกโรคพืช การใช้สารชีวภัณฑ์ในการป้องกันและกำจัดโรคพืช การขึ้นทะเบียนเกษตรกร/ปรับปรุงทะเบียนเกษตรกร และแจกเมล็ดพันธุ์ผัก ณ วัดสบสวรรค์ ตำบลโพธิ์สามต้น อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา