Skip to content
วันที่ 12 กรกฎาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเกษตรกรอำเภอบางปะหันจำนวน 20 ราย เข้าร่วมงานเสวนาและแสดงผลการดำเนินงานการลดการเผาตอซังและฟางข้าว ภายใต้โครงการพัฒนาระบบการผลิตสินค้าเกษตรอาหารเพื่อสุขภาพที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม (งบกลุ่มจังหวัดภาคกลางตอนบน) พ.ศ.2566 ณ หอประชุมอำเภอบางปะอิน ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ตำบลบ้านเลน อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__112295972-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__112295974-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__112295982-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__112295988-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 34
Skip to content