Skip to content
วันที่ 13 กรกฎาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ดำเนินการจัดเวทีชุมชนการยกระดับศักยภาพวิสาหกิจชุมชนจากระดับปานกลางเป็นระดับดี (ครั้งที่ 2) ภายใต้โครงการส่งเสริมและพัฒนาวิสาหกิจชุมชน เพื่อทำการประเมินศักยภาพกลุ่มหลังเข้าร่วมโครงการ และจัดทำแผนพัฒนากิจการวิสาหกิจชุมชน โดยมีสมาชิกกลุ่มวิสาหกิจชุมชนแปรรูปผลผลิตการเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมจำนวน 10 ราย ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__15392775-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__15392777-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__15392778-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__15392779-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__15392780-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__15392781-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__15392782-1024x576.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__15392783-1024x766.jpg)
ผู้เข้าชม : 21
Skip to content