Skip to content
วันที่ 17 กรกฎาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานโครงการขับเคลื่อนการเกษตรระดับหมู่บ้านสู่การผลิตสินค้าเกษตรมูลค่าสูง จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ซึ่งในการประชุมครั้งนี้เป็นการติดตามแผนการดำเนินงานโครงการฯ เกษตรมูลค่า ปีงบประมาณ 2567 และการขยายพื้นที่การดำเนินโครงการเกษตรมูลค่าสูงฯ ปีงบประมาณ 2567-2570 ณ ห้องประชุมบึงพระราม ชั้น 1 อาคาร 4 ชั้น ศาลากลางจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/272128-1024x461.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/303011-1024x461.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/303013-1024x461.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__79814676-1024x769.jpg)
ผู้เข้าชม : 23
Skip to content