Skip to content
วันที่ 17 กรกฎาคม 2566
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ประชาสัมพันธ์เรื่อง การรับสมัครเกษตรกรที่มีความต้องขอรับรองมาตรฐาน GAP/อินทรีย์ เพื่อเข้าร่วมโครงการประจำปี 2567 รวมถึงเชิญชวนเกษตรกรเข้าร่วมกิจกรรมส่งเสริมการปลูกพืชน้ำน้อยเสริมสร้างรายได้ให้กับเกษตรกร และส่งแผน/โครงการของกลุ่มวิสาหกิจชุมชนที่ขอรับสนับสนุนในพื้นที่ตำบลบางปะหัน ตำบลตานิมและตำบลบางเดื่อ ผ่านช่องทางเสียงตามสายในตำบล และบอร์ดประชาสัมพันธ์ อบต. ซึ่งหากเกษตรกรท่านใดมีความสนใจร่วมโครงการสามารถติดต่อได้ที่ อกม.หมู่บ้าน เจ้าหน้าที่เกษตรตำบล และสำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ณ อบต.ตำบลบางเดื่อ อบต.ตำบลตานิม และอบต.ตำบลบางปะหัน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ผู้เข้าชม : 45
Skip to content