Skip to content
วันที่ 24 กรกฎาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลหันสังเพื่อดำเนินการรับขึ้นทะเบียนเกษตรกร และให้คำแนะนำในการขึ้นทะเบียนเกษตรกรผ่านแอพพลิเคชั่นฟาร์มบุ๊คแก่เกษตรกรในพื้นที่ตำบลหันสัง มีเกษตรกรเข้าร่วมกิจกรรมจำนวน 10 ราย ส่วนใหญ่เป็นเกษตรกรผู้ปลูกข้าวที่มีปัญหาเรื่องพื้นที่ไม่ตรงเอกสารสิทธิ์ ณ ศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตรตำบลหันสัง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/242993-768x1024.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/242992-768x1024.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/242991-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/242990-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 50
Skip to content