Skip to content
วันที่ 25 กรกฎาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ในพระราชานุเคราะห์ฯ ประจำปี 2566 ครั้งที่ 4 สำหรับการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ เพื่อให้บริการแก่เกษตรกรในการแก้ไขปัญหาด้านการเกษตร ซึ่งมีการบูรณาการความร่วมมือกันระหว่างหน่วยงานวิชาการ หน่วยงานส่งเสริม และหน่วยงานอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้อง ร่วมพัฒนาฟื้นฟูเกษตรกรให้สามารถทำการผลิตทางการเกษตรได้อย่างมีประสิทธิภาพ ณ โรงเรียนวัดช่างทอง (บุญบำรุงราษฎร์) อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/IMG_1544-1024x683.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__37994515-1024x971.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/S__37994513.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/243460-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/07/243459-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 50
Skip to content