วันที่ 4 สิงหาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมเกษตรอำเภอประจำเดือน (MM) ครั้งที่ 7/2566 โดยมี ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเป็นประธานในการประชุม เพื่อติดตามการดำเนินงานตามผลการเบิกจ่ายงบประมาณ สร้างความเข้าใจในการปฏิบัติงาน และขับเคลื่อนงานตามโครงการส่งเสริมการเกษตร ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน