วันที่ 8 สิงหาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหันมอบหมายให้ นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร เข้าร่วมพิธีเปิดงานแสดงนิทรรศการและผลการดำเนินงานยุวเกษตรกร จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ซึ่งมีเป้าหมายจำนวนทั้งสิ้น 123 คน ณ ห้องทูบีนัมเบอร์วัน เดอะ ไพน์ รีสอร์ท ตำบลท้ายเกาะ อำเภอสามโคก จังหวัดปทุมธานี