Skip to content
วันที่ 8 สิงหาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหารศูนย์อำนวยการขจัดความยากจนและพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงอำเภอบางปะหัน (ศจพ.อ.) และประชุมการนำเสนอผลการจัดเก็บและรับรองข้อมูลความจำเป็นพื้นฐาน (จปฐ.) ระดับอำเภอ ทั้งนี้จากการพิจารณาข้อมูล ที่ประชุมมีมติ ให้การรับรอง การจัดเก็บข้อมูลความจำเป็นพื้นฐาน (จปฐ.) ทั้ง 5 หมวด 38 ตัวชี้วัด ณ ห้องประชุมอำเภอบางปะหัน ชั้นที่ 2 ที่ว่าการอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/249506_0-1024x498.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/249507_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/249508_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/249509-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 27
Skip to content