วันที่ 3 พฤษภาคม 2566
- นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ ปฏิบัติราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหันร่วมประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอประจำเดือนพฤษภาคม 2566 (DM) ครั้งที่ 5/2566 เพื่อรับทราบนโยบายและปัญหาในการปฏิบัติงานของอำเภอ ในการนำมากำหนดแนวทางการปฏิบัติงานและวางแผนการดำเนินงานตามระบบส่งเสริมการเกษตรต่อไป ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา