Skip to content
วันที่ 2 มิถุนายน 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหันร่วมประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอประจำเดือนมิถุนายน 2566 (DM) ครั้งที่ 6/2566 เพื่อรับทราบนโยบายและปัญหาในการปฏิบัติงานของอำเภอ ในการนำมากำหนดแนวทางการปฏิบัติงานและวางแผนการดำเนินงานตามระบบส่งเสริมการเกษตรต่อไป พร้อมทั้งติดตามสถานการณ์การผลิต/การเกษตรของแต่ละตำบล ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/350967554_813961280088148_5847742161187098767_n.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/351136537_636251128077050_1737225588252067404_n.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/351319158_1717767402023855_8226110046878689320_n.jpg)
ผู้เข้าชม : 49
Skip to content