Skip to content
วันที่ 9 มิถุนายน 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ส่งมอบปัจจัยการผลิตโครงการศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร (ศพก.)กิจกรรมต้นกล้าสานฝันปันรัก…สู่ลูกหลาน เพื่อสนับสนุนส่งเสริมให้แก่เกษตรแบบพึ่งพาตนเอง การใช้สอยประโยชน์จากไม้ต่างๆ รวมถึงการออมไว้สำหรับเป็นมรดกให้แก่ลูกหลานในอนาคต ณ ตำบลเสาธง และตำบลทางกลาง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/352719065_959902035134584_2243734670373959294_n.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/352789365_959902055134582_1814585673223875217_n.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/352974965_959903108467810_6974119353167032652_n.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/08/353041683_959902018467919_2549083312160258478_n.jpg)
ผู้เข้าชม : 73
Skip to content