วันที่ 31 พฤษภาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมเกษตรอำเภอประจำเดือน (MM) ครั้งที่ 5/2566 โดยมี ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเป็นประธานในการประชุม เพื่อติดตามการดำเนินงานตามผลการเบิกจ่ายงบประมาณ สร้างความ เข้าใจในการปฏิบัติงาน และขับเคลื่อนงานตามโครงการส่งเสริมการเกษตร ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา