วันที่ 31 พฤษภาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน มอบหมายให้นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมประชุมหัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำอำเภอบางปะหัน ครั้งที่ 6/2566 โดยมีนายยศวัฒน์ พัชระศักดิ์สกุล นายอำเภอบางปะหัน เป็นประธานการประชุม เพื่อรับฟังการชี้แจงข้อราชการ นโยบาย ภารกิจสำคัญจากส่วนราชการต่างๆ ภายในอำเภอบางปะหัน ณ ห้องประชุมอำเภอ บางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา