วันที่ 14 กันยายน 2566
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่หมู่ที่ 5-6 ตำบลบางเดื่อ ประชาคมเกษตรกรผู้ปลูกข้าวนาปีรอบการผลิต ปี 2566/67 ครั้งที่ 2 โดยมีเกษตรกรจำนวน 15 ราย ณ หมู่ 5-6 ตำบลบางเดื่อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา