วันที่ 15 กันยายน 2566
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร พร้อมด้วยนายเชิดพงษ์ เอี่ยมวิจารณ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร และนางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลบางเดื่อและตำบลบางปะหัน ประชาคมเกษตรกรผู้ปลูกข้าวนาปีรอบการผลิต ปี 2566/67 ครั้งที่ 2 โดยมีเกษตรกรจำนวน 33 ราย ณ หมู่ 2 ตำบลบางปะหัน และหมู่ 4 ตำบลบางเดื่อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา