วันที่ 19 กันยายน 2566
- นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลตานิม ประชาคมเกษตรกรผู้ปลูกข้าวนาปีรอบการผลิต ปี 2566/67 ครั้งที่ 2 โดยมีเกษตรกรจำนวน 30 ราย ณ ศาลาประชาคมหมู่ที่ 2 ตำบลตานิม อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา