Skip to content
วันที่ 20 กันยายน 2566
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน และนางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลบางนางร้า พร้อมด้วยผู้นำชุมชนและอาสาสมัครเกษตร ตำบลบางนางร้า ร่วมกันจัดเวทีประชาคมเกษตรกรผู้ปลูกข้าว รอบการผลิตนาปี 66/ 67 และเกษตรกรผู้ปลูกพืชอื่นๆ ปี 2566 พร้อมทั้งอธิบายขั้นตอนการปฏิบัติ หากพื้นที่การเกษตรประสบภัยธรรมชาติ ในการจัดประชาคมครั้งนี้มีเกษตรกร เข้าร่วม จำนวน 51 ราย ณ ที่ทำการกำนันตำบลบางนางร้า หมู่ที่ 2 ตำบลบางนางร้า อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/09/269826-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/09/269827_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/09/269828_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/09/269829_0-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 51
Skip to content