วันที่ 26 กันยายน 2566
- นายเชิดพงศ์ เอี่ยมวิจารณ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร และนางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และสำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลทางกลาง ประชาคมเกษตรกรผู้ปลูกข้าวนาปีรอบการผลิต ปี 2566/67 และพืชอื่นๆ ครั้งที่ 2 โดยมีเกษตรกรจำนวน 15 ราย ณ วัดทางกลาง ตำบลทางกลาง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา