วันที่ 27 กันยายน 2566
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยนางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยผู้นำชุมชนลงพื้นที่หมู่ที่ 1 ตำบลบางเพลิง ประชาคมเกษตรกรผู้ปลูกข้าวนาปีรอบการผลิต ปี 2566/67 ครั้งที่ 2 โดยมีเกษตรกรจำนวน 24 ราย ณ วัดแก้วตา ตำบลบางเพลิง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา