Skip to content
วันที่ 28 กันยายน 2566
- นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยอาสาสมัครเกษตรหมู่บ้าน (อกม.) นายวิรัตน์ พันทวี ประธานวิสาหกิจชุมชน และประธานแปลงใหญ่ ข้าว-มันเทศ ตำบลทับน้ำ เข้าพบนายกองค์การบริหารส่วนตำบลทับน้ำ ในการนำเสนอความต้องการเข้าร่วมโครงการส่งเสริมการจัดการเศษวัสดุเหลือใช้จากภาคการเกษตร จังหวัดพระนครศรีอยุธยาจากการดำเนินโครงการตามแผนปฏิบัติราชการประจำปีของจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2568 เพื่อบันทึกความตกลงการขอตั้งงบประมาณและการรับโอนสินทรัพย์ที่เกิดขึ้นจากการดำเนินโครงการตามแผนปฏิบัติราชการประจำปีของจังหวัดพระนครศรีอยุธยา กับทางองค์การบริหารส่วนตำบลทับน้ำ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลทับน้ำ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/09/S__101941250_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/09/S__101941252_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/09/S__101941253_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/09/S__101941254_0-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 35
Skip to content