วันที่ 4 ตุลาคม 2566
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน และผู้นำชุมชนลงพื้นที่ตำบลบ้านขล้อและตำบลตาลเอน เพื่อติดตามติดตามและตรวจสอบข้อมูลสถานณ์การปลูกข้าวและสถานการณ์น้ำทุ่งบางกุ่ม ณ ตำบลบ้านขล้อและตำบลตาลเอน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา