วันที่ 19 ตุลาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่เพื่อเยี่ยมเยียนและเก็บเอกสารประกอบการขอมีบัตรประจำตัวคณะกรรมการเครือข่ายแปลงใหญ่ระดับอำเภอ จำนวน 7 ราย และรวบรวมส่งเอกสารส่งมอบให้แก่เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบงานระบบส่งเสริมการเกษตรแปลงใหญ่ระดับจังหวัดต่อไป ณ ตำบลหันสัง ตำบลทับน้ำ และตำบลบ้านม้า อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา