วันที่ 25 ตุลาคม 2566
- นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยนายเสกสรร กองแก้ว และนางสาวโสภณา โชติกำจรเวช เกษตรกรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมอบรมหลักสูตรการพัฒนาเกษตรกรรุ่นใหม่ให้เป็น Young Smart Famer ครั้งที่ 1 ณ ศูนย์บ่มเพาะเกษตรกรรุ่นใหม่อำเภอบางไทร ตำบลช้างใหญ่ อำเภอบางไทร จังหวัดพระนครศรีอยุธยา