วันที่ 26 ตุลาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สำนักงานเกษตรอำเภอเข้าร่วมสัมมนาพัฒนาศักยภาพเจ้าหน้าที่ส่งเสริมการเกษตรผู้รับผิดชอบงานภัยพิบัติธรรมชาติ ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Meeting จากสำนักงานส่งเสริมและพัฒนาการเกษตรที่ 5 จังหวัดสงขลา เพื่อรับทราบหลักเกณฑ์ และแนวทางการให้ความช่วยเหลือเกษตรกรผู้ประสบภัยพิบัติ ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา