Skip to content
วันที่ 26 ตุลาคม 2566
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จัดเวทีชุมชน ครั้งที่ 1 การยกระดับศักยภาพวิสาหกิจชุมชนจากระดับปานกลางเป็นระดับดีเพื่อยกระดับกิจการของวิสากิจชุมชนและเครือข่ายวิสาหกิจชุมชนให้มีศักยภาพสูงขึ้น พร้อมทั้งประเมินศักยภาพวิสาหกิจชุมชน และดำเนินการวิเคราะห์ จุดแข็ง จุดอ่อน โอกาส และอุปสรรค โดยมีนายพิพัฒน์ จันทนา หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาเกษตรกร สำนักงานเกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ลงพื้นที่ติดตามเยี่ยมเยียน ณ ที่ทำการกลุ่มวิสาหกิจชุมชนสหัสสเทพสมุนไพรและนวดตอกเส้นบ้านขยาย หมู่ที่ 2 ตำบลขยาย อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/10/S__19922973-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/10/S__19922966_0-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/10/S__19922968_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/10/S__19922969_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/10/S__19922970_0-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 46
Skip to content