วันที่ 31 ตุลาคม 2566
- นางสาวกำไร พึ่งตระกูล สมาชิกกลุ่มแม่บ้านเกษตรกรผู้นำระดับอำเภอ เข้าร่วมการจัดกระบวนการเรียนรู้เพื่อพัฒนาศักยภาพผู้นำกลุ่มแม่บ้านเกษตรกรระดับจังหวัด เพื่อพัฒนาศักยภาพผู้นำกลุ่มแม่บ้านเกษตรกรและนำเสนอผลการดำเนินงานที่ผ่านมา ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา