วันที่ 7 พฤศจิกายน 2566
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ติดตามเยี่ยมเยียนศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงตำบลทับน้ำ และสำรวจพื้นที่เพื่อใช้สำหรับจัดงานวันถ่ายทอดเทคโนโลยีเพื่อเริ่มต้นฤดูกาลผลิตใหม่ (Field Day) ณ ศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงตำบลทับน้ำ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา