กิจกรรมจิตอาสา “เราทำความดีด้วยหัวใจ” 8 พ.ย. 2566เพ็ญวดี กางถิ่นข่าวสาร/กิจกรรม วันที่ 8 พฤศจิกายน 2566 นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความดีด้วยหัวใจ” ประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 ณ วัดบางเพลิง หมู่ที่ 3 ตำบลบางเพลิง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ผู้เข้าชม : 57