วันที่ 10 พฤศจิกายน 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ พร้อมด้วยนางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมหารือกับสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 7 สำรวจผลผลิตข้าวนาปรัง มันสำปะหลัง และลำไย ปี 2566 เพื่อตรวจสอบข้อมูลความถูกต้อง ผ่านระบบ zoom meeting ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา