Skip to content
วันที่ 14 พฤศจิกายน 2566
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตรวจสอบความถูกต้องพื้นที่การขึ้นทะเบียนเกษตรกร จำนวน 1 ราย ของ นายสอด บางพระครู โดยแจ้งเป็นไม้ผลไม้ยืนต้น เช่น มะม่วง กล้วยน้ำว้า พื้นที่ 1.5 ไร่ ทั้งนี้เกษตรกรมีความต้องการขอหม้อไฟฟ้าเพื่อใช้ทางการเกษตร จึงได้ให้เกษตรกรเขียนคำร้องและยื่นเอกสารแนบ เพื่อนำไปยื่นให้กับการไฟฟ้าดำเนินการต่อไป ณ หมู่ที่ 4 ตำบลบางเดื่อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ผู้เข้าชม : 22
Skip to content