Skip to content
วันที่ 15 พฤศจิกายน 2566
- นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร ส่งมอบวัสดุสนับสนุนโครงการยกระดับศักยภาพวิสาหกิจชุมชนจากระดับปานกลางเป็นระดับดี ให้กับกลุ่มวิสาหกิจชุมชนสหัสสเทพนวดตอกเส้นและสมุนไพรบ้านขยาย จากการประเมินศักยภาพและจัดทำแผนพัฒนากิจการวิสาหกิจชุมชน โดยทางกลุ่มมีความต้องการเป็นเบาะนวดตอกเส้นพร้อมหมอน เพื่อสามารถนำไปใช้ในการออกร้านตามงานต่างๆ ได้ โดยมีนายสหัสสเทพ เขมปัญญานุรักษ์ ประธานกลุ่มสหัสสเทพนวดตอกเส้นและสมุนไพรบ้านขยาย ประธานกลุ่มวิสาหกิจชุมชนเป็นผู้รับมอบ ณ ที่ทำการกลุ่มสหัสสเทพนวดตอกเส้นและสมุนไพรบ้านขยาย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ผู้เข้าชม : 34
Skip to content