วันที่ 20 พฤศจิกายน 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ร่วมตรวจสอบสถานที่เก็บรักษาสินค้าปศุสัตว์ สินค้าเกษตร และสินค้าประมง จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ณ ตำบลตานิม และตำบลขยาย อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา