วันที่ 20 พฤศจิกายน 2566
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการฝ่ายจัดแสดงกิจกรรม พัฒนาศักยภาพผู้ประกอบการ OTOP เพื่อเตรียมความพร้อมเข้าสู่การรับรองมาตรฐานผลิตภัณฑ์ ภายในงานยอยศยิ่งฟ้าอยุธยามรดกโลก ประจำปี 2566 โดยมีกำหนดจัดงานระหว่างวันที่ 15 – 24 ธันวาคม 2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา