วันที่ 27 พฤศจิกายน 2566
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วม “อำเภอเคลื่อนที่” เพื่อให้บริการทางการเกษตรร่วมกับ อาสาสมัครเกษตรหมู่บ้าน (อกม) หมู่ที่ 2 ตำบลหันสัง ซึ่งให้บริการคลินิกโรคพืช การใช้สารชีวภัณฑ์ในการป้องกันและกำจัดโรคพืช การขึ้นทะเบียนเกษตรกร/ปรับปรุงทะเบียนเกษตรกร ผลิตภัณฑ์ พด. มีผู้เข้ารับบริการจำนวน 12 ราย ณ วัดดอกไม้ ตำบลหันสัง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา