Skip to content
วันที่ 27 พฤศจิกายน 2566
- นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลบ้านลี่ ในการติดตามเยี่ยมเยียนเกษตรกรผู้เข้าร่วมโครงการยกระดับคุณภาพมาตรฐานสินค้าเกษตร (GAP) ปี 2567 ของนางสมจิต นวลคล้าย เกษตรกรผู้ปลูกอินทผาลัม พื้นที่ 5 ไร่ โดยเกษตรกรได้ปฏิบัติตามข้อกำหนดของมาตรฐานการปฏิบัติทางการเกษตรที่ดี พร้อมทั้งให้คำแนะนำในเรื่องของการจดบันทึกกิจกรรมภายในแปลงและการเก็บผลผลิตตามข้อกำหนด ณ หมู่ 5 ตำบลบ้านลี่ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/11/S__116260866_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/11/S__116260868_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/11/S__116260869_0-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 48
Skip to content