วันที่ 30 พฤศจิกายน 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมคระกรรมการการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น ตำบลพุทเลา เพื่อติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ. 2566-2570) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลพุทเลา อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา