Skip to content
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567
- นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมการจัดทำแผนพัฒนาหมู่บ้านประจำปี พ.ศ.2567 พื้นที่หมู่1 และหมู่ 2 ตำบลบ้านขล้อเพื่อร่วมประชาคมและสนับสนุนข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับการดำเนินการจัดเวทีประชาคม ทั้งนี้ได้ประชาสัมพันธ์โครงการหยุดเผาในพื้นที่ทางการเกษตร ประชาสัมพันธ์สร้างการรับรู้ให้คำแนะนำกระบวนการผลิตพืชตามมาตรฐานสินค้าเกษตร และขอความร่วมมืองดทำนาต่อเนื่อง (งดการปลูกข้าวนาปรังครั้งที่ 2) ณ ศูนย์การเรียนรู้ตำบลบ้านขล้อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/1-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/2-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/3-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/4-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 40
Skip to content