Skip to content
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยนายเชิดพงศ์ เอี่ยมวิจารณ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร เข้าร่วมจัดทำแผนพัฒนาหมู่บ้านประจำปี พ.ศ.2567 พื้นที่ หมู่ 1 และหมู่ 2 ตำบลหันสัง เพื่อร่วมประชาคมและสนับสนุนข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับการดำเนินการจัดเวทีประชาคม ทั้งนี้ได้ประชาสัมพันธ์ รับขึ้นทะเบียน/ปรับปรุงทะเบียนเกษตรกร และประชาสัมพันธ์โครงการหยุดเผาในพื้นที่ทางการเกษตร และขอความร่วมมืองดทำนาต่อเนื่อง (งดการปลูกข้าวนาปรังครั้งที่ 2) ณ ศาลาวัดบ้านแจ้ง ตำบลหันสัง จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/277178_0-1024x478.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/S__7741471_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/S__7741472_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/277182_0-1024x478.jpg)
ผู้เข้าชม : 34
Skip to content