วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลเสาธง เพื่อประชาคมแผนพัฒนาระดับหมู่บ้าน ประจำปี 2667 ในพื้นที่หมู่ที่ 1-5 ตำบลเสาธง พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์การรณรงค์การงดเผาตอซังข้าวและเศษวัสดุทางการเกษตร ณ อาคารเอนกประสงค์วัดเสาธงเก่า และ ศาลาการเปรียญวัดเทพธาราราม ตำบลเสาธง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา