วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลพุทเลาและตำบลขยาย เพื่อประชาคมแผนพัฒนาระดับหมู่บ้าน ปี 2567 พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์การขึ้นทะเบียนเกษตรกร และรณรงค์การหยุดเผาเศษวัสดุทางการเกษตรในพื้นที่ทำการเกษตร ณ ศาลาการเปรียญวัดโคก ตำบลพุทเลา และศาลาเอนกประสงค์วัดจอมเกษ ตำบลขยาย อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา